Máy lăn ống hàn tự căn chỉnh tải trọng 200 tấn, loại chịu tải nặng, có bánh xe PU.
✧ Giới thiệu
1. Bộ con lăn hàn của chúng tôi bao gồm một con lăn dẫn động và một con lăn dẫn hướng, được bán cùng nhau.
2. Có sẵn các tùy chọn điều khiển từ xa bằng tay, điều khiển bằng sóng radio và điều khiển bằng bàn đạp chân.
3. Sử dụng linh kiện điện tử cao cấp từ Schneider để đảm bảo tuổi thọ sử dụng lâu dài.
4. Tốc độ quay của trục lăn điều chỉnh bể chứa được hiển thị bằng số.
5. Sản phẩm hoàn toàn mới 100% từ nhà sản xuất gốc – CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MÁY MÓC THÀNH CÔNG VỀ VÔ TÂY.
6. Nếu chiều dài ống đơn của bạn dài hơn 8 mét, chúng tôi khuyên bạn nên chọn một con lăn dẫn động và hai con lăn đỡ để hỗ trợ.
✧ Thông số kỹ thuật chính
| Người mẫu | Con lăn hàn SAR - 200 |
| Khả năng quay | Tối đa 200 tấn |
| Khả năng chịu tải - Truyền động | Tối đa 100 tấn |
| Khả năng chịu tải - Con lăn | Tối đa 100 tấn |
| Kích thước mạch máu | 1500~8000mm |
| Điều chỉnh theo cách | Con lăn tự căn chỉnh |
| Công suất quay của động cơ | 7,5 KW |
| Tốc độ quay | Màn hình hiển thị kỹ thuật số 100-1000mm/phút |
| Kích thước con lăn | Ø500*280mm |
| Điều khiển tốc độ | Bộ điều khiển tần số biến đổi |
| bánh xe lăn | Thép phủ PU |
| Hệ thống điều khiển | Hộp điều khiển từ xa và công tắc bàn đạp chân |
| Màu sắc | Màu đỏ RAL3003 & đen 9005 / Tùy chỉnh |
| Bảo hành | Một năm |
| Tùy chọn | Dung tích đường kính lớn |
| Cơ sở bánh xe di chuyển có động cơ | |
| Hộp điều khiển cầm tay không dây |
✧ Thương hiệu phụ tùng thay thế
Đối với thị trường quốc tế, Weldsuccess sử dụng tất cả các thương hiệu phụ tùng nổi tiếng để đảm bảo máy hàn quay có tuổi thọ sử dụng lâu dài. Ngay cả khi phụ tùng bị hỏng sau nhiều năm, người dùng cuối cũng có thể dễ dàng thay thế chúng tại thị trường địa phương.
1. Bộ chuyển đổi tần số là của thương hiệu Damfoss.
2. Động cơ là của hãng Invertek hoặc ABB.
3. Các linh kiện điện là thương hiệu Schneider.
✧ Hệ thống điều khiển
1. Hộp điều khiển cầm tay với màn hình hiển thị tốc độ quay, chức năng tiến, lùi, đèn chiếu sáng và dừng khẩn cấp.
2. Tủ điện chính với công tắc nguồn, đèn báo nguồn, chức năng báo động, chức năng đặt lại và chức năng dừng khẩn cấp.
3. Bàn đạp chân để điều khiển hướng quay.
4. Có sẵn hộp điều khiển cầm tay không dây nếu cần.
✧ Tiến độ sản xuất
WELDSUCCESS là nhà sản xuất, chúng tôi sản xuất các thiết bị quay hàn từ các công đoạn cắt, hàn, gia công cơ khí, khoan lỗ, lắp ráp, sơn và kiểm tra cuối cùng của tấm thép nguyên bản.
Bằng cách này, chúng tôi sẽ kiểm soát toàn bộ quy trình sản xuất theo hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001:2015, đảm bảo khách hàng nhận được sản phẩm chất lượng cao.
✧ Các dự án trước đây











