Máy hàn xoay CR-300T thông thường
✧ Giới thiệu
Bộ quay hàn có tải trọng 1.300 tấn, bao gồm một bộ truyền động và một bộ con lăn dẫn hướng.
2. Thông thường chúng tôi sử dụng bánh xe thép đường kính 700mm và chiều rộng 300mm. Bánh xe lăn bằng vật liệu thép cũng có sẵn theo yêu cầu đặt hàng.
3. Với 2 động cơ biến tần 5.5kW, nó sẽ đảm bảo sự quay ổn định hơn.
4. Nếu các bình chứa có độ lệch tâm, chúng ta sẽ sử dụng động cơ phanh để tăng mô-men xoắn quay.
5. Máy quay hàn tiêu chuẩn 300 tấn với đường kính thùng chứa 8000mm, chúng tôi cũng có thể tùy chỉnh kích thước lớn hơn theo yêu cầu của người dùng cuối.
6. Weldsuccess Ltd. cung cấp các loại máy móc cố định, bánh xe di chuyển có động cơ và dây chuyền lắp ráp linh hoạt.
✧ Thông số kỹ thuật chính
| Người mẫu | Con lăn hàn CR-300 |
| Khả năng chịu tải | Tối đa 150 tấn*2 |
| Điều chỉnh theo cách | Điều chỉnh bu lông |
| Điều chỉnh thủy lực | Lên/Xuống |
| Đường kính mạch máu | 1000~8000mm |
| Công suất động cơ | 2*5.5kw |
| Đường đi | Di chuyển bằng tay với khóa |
| bánh xe lăn | PU |
| Kích thước con lăn | Ø700*300mm |
| Điện áp | 380V±10% 50Hz 3 pha |
| Hệ thống điều khiển | hộp cầm tay không dây |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Bảo hành | Một năm |
| Chứng nhận | CE |
✧ Tính năng
1. Sản phẩm con lăn hàn ống có các dòng sản phẩm khác nhau, ví dụ như loại tự căn chỉnh, loại điều chỉnh được, loại gắn trên xe, loại nghiêng và loại chống trôi.
2. Dòng máy hàn ống kiểu con lăn thông thường này có thể thích ứng với nhiều đường kính phôi khác nhau bằng cách điều chỉnh khoảng cách tâm giữa các con lăn thông qua các lỗ vít hoặc vít me.
3. Tùy thuộc vào ứng dụng khác nhau, bề mặt con lăn có ba loại: PU/CAO SU/THÉP.
4. Các con lăn hàn ống chủ yếu được sử dụng để hàn ống, đánh bóng con lăn bồn chứa, sơn con lăn quay và lắp ráp vỏ con lăn hình trụ cho các con lăn quay bồn chứa.
5. Máy cán xoay hàn ống có thể điều khiển chung với các thiết bị khác.
✧ Thương hiệu phụ tùng thay thế
1. Biến tần (VFD) là sản phẩm của thương hiệu Danfoss / Schneider.
2. Động cơ quay và động cơ nghiêng là thương hiệu Invertek / ABB.
3. Các linh kiện điện là thương hiệu Schneider.
Tất cả các phụ tùng thay thế đều dễ dàng tìm mua tại thị trường địa phương của người dùng cuối.
✧ Hệ thống điều khiển
1. Hộp điều khiển từ xa cầm tay với màn hình hiển thị tốc độ quay, quay tiến, quay lùi, nâng lên, hạ xuống, đèn báo nguồn và chức năng dừng khẩn cấp.
2. Tủ điện chính với công tắc nguồn, đèn báo nguồn, chức năng báo động, chức năng đặt lại và chức năng dừng khẩn cấp.
3. Bàn đạp chân để điều khiển hướng quay.
4. Chúng tôi cũng bổ sung thêm một nút dừng khẩn cấp ở bên hông máy, điều này sẽ đảm bảo máy có thể dừng hoạt động ngay lập tức nếu xảy ra bất kỳ sự cố nào.
5. Tất cả hệ thống điều khiển của chúng tôi đều đạt chứng nhận CE cho thị trường châu Âu.
✧ Các dự án trước đây











