Con lăn hàn ống tự căn chỉnh 10 tấn, đường kính 2800 mm, dùng cho tháp gió.
✧ Giới thiệu
1. Đường kính mạch máu nằm trong khoảng 320-2800 mm.
2. Một bộ động cơ / Một bộ dẫn động không tải / Hệ thống điều khiển điện.
3. Khách hàng có thể tùy chỉnh máy hàn xoay tự căn chỉnh 10 tấn theo thông số kỹ thuật của mình.
Máy hàn xoay tự căn chỉnh 4,10 tấn có thể được điều khiển bằng hộp điều khiển cầm tay và bàn đạp chân.
5. Bánh xe cao su hoặc bánh xe thép theo yêu cầu của bạn.
6. Máy quay hàn tự căn chỉnh dễ vận hành.
✧ Thông số kỹ thuật chính
| Người mẫu | Con lăn hàn SAR-10 |
| Khả năng quay | Tối đa 10 tấn |
| Khả năng chịu tải - Truyền động | Tối đa 5 tấn |
| Khả năng chịu tải - Con lăn | Tối đa 5 tấn |
| Kích thước mạch máu | 320~2800mm |
| Điều chỉnh theo cách | Con lăn tự căn chỉnh |
| Công suất quay của động cơ | 1,1 KW |
| Tốc độ quay | Màn hình hiển thị kỹ thuật số 100-1000mm/phút |
| Kích thước con lăn | Ø300*150mm |
| Điều khiển tốc độ | Bộ điều khiển tần số biến đổi |
| bánh xe lăn | Thép phủ PU |
| Hệ thống điều khiển | Bàn đạp chân, cáp 8m |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Bảo hành | Một năm |
| Tùy chọn | Dung tích đường kính lớn |
| Cơ sở bánh xe di chuyển có động cơ | |
| Hộp điều khiển cầm tay không dây |
✧ Thương hiệu phụ tùng thay thế
Đối với thị trường quốc tế, Weldsuccess sử dụng tất cả các thương hiệu phụ tùng nổi tiếng để đảm bảo máy hàn quay có tuổi thọ sử dụng lâu dài. Ngay cả khi phụ tùng bị hỏng sau nhiều năm, người dùng cuối cũng có thể dễ dàng thay thế chúng tại thị trường địa phương.
1. Bộ chuyển đổi tần số là của thương hiệu Damfoss.
2. Động cơ là của hãng Invertek hoặc ABB.
3. Các linh kiện điện là thương hiệu Schneider.
✧ Hệ thống điều khiển
1. Hộp điều khiển cầm tay với màn hình hiển thị tốc độ quay, chức năng tiến, lùi, đèn chiếu sáng và dừng khẩn cấp.
2. Tủ điện chính với công tắc nguồn, đèn báo nguồn, chức năng báo động, chức năng đặt lại và chức năng dừng khẩn cấp.
3. Bàn đạp chân để điều khiển hướng quay.
4. Có sẵn hộp điều khiển cầm tay không dây nếu cần.
✧ Tiến độ sản xuất
WELDSUCCESS là nhà sản xuất, chúng tôi sản xuất các thiết bị quay hàn từ các công đoạn cắt, hàn, gia công cơ khí, khoan lỗ, lắp ráp, sơn và kiểm tra cuối cùng của tấm thép nguyên bản.
Bằng cách này, chúng tôi sẽ kiểm soát toàn bộ quy trình sản xuất theo hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001:2015, đảm bảo khách hàng nhận được sản phẩm chất lượng cao.
✧ Các dự án trước đây







