Bộ định vị mối hàn VPE-5 với góc nghiêng từ 0-90 độ.
✧ Giới thiệu
1. Máy định vị mối hàn có tải trọng 5 tấn với 2 bộ truyền động nghiêng mạnh mẽ để nghiêng bằng động cơ.
2. Đây là máy định vị hàn 2 trục có động cơ với đường kính bàn 1500mm.
3. Bàn máy có thể xoay 360° và nghiêng từ 0 - 90° để đảm bảo phôi được di chuyển đến vị trí tốt nhất cho việc hàn.
4. Tốc độ quay được hiển thị kỹ thuật số và điều khiển bằng biến tần (VFD). Tốc độ có thể điều chỉnh trên hộp điều khiển cầm tay từ xa tùy theo yêu cầu hàn.
5. Chúng tôi cũng cung cấp các loại mâm cặp hàn dùng để hàn mặt bích ống.
6. Có sẵn các loại bộ định vị cố định chiều cao, bàn xoay ngang và bộ định vị điều chỉnh chiều cao 3 trục bằng tay hoặc thủy lực.
✧ Thông số kỹ thuật chính
| Người mẫu | VPE-5 |
| Khả năng quay | Tối đa 5000kg |
| Đường kính bàn | 1500 mm |
| Động cơ quay | 3 kW |
| Tốc độ quay | 0,05-0,5 vòng/phút |
| Động cơ nghiêng | 3 kW |
| Tốc độ nghiêng | 0,14 vòng/phút |
| Góc nghiêng | 0~90°/ 0~120° độ |
| Khoảng cách lệch tâm tối đa | 200 mm |
| Khoảng cách trọng lực tối đa | 150 mm |
| Điện áp | 380V±10% 50Hz 3 pha |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển từ xa, cáp 8m |
| Tùy chọn | Mâm cặp hàn |
| Bàn nằm ngang | |
| Bộ định vị thủy lực 3 trục |
✧ Thương hiệu phụ tùng thay thế
1. Biến tần (VFD) là sản phẩm của thương hiệu Danfoss / Schneider.
2. Động cơ quay và động cơ nghiêng là thương hiệu Invertek / ABB.
3. Các linh kiện điện là thương hiệu Schneider.
Tất cả các phụ tùng thay thế đều dễ dàng tìm mua tại thị trường địa phương của người dùng cuối.
✧ Hệ thống điều khiển
1. Hộp điều khiển từ xa cầm tay với màn hình hiển thị tốc độ quay, quay tiến, quay lùi, nâng lên, hạ xuống, đèn báo nguồn và chức năng dừng khẩn cấp.
2. Tủ điện chính với công tắc nguồn, đèn báo nguồn, chức năng báo động, chức năng đặt lại và chức năng dừng khẩn cấp.
3. Bàn đạp chân để điều khiển hướng quay.
4. Chúng tôi cũng bổ sung thêm một nút dừng khẩn cấp ở bên hông máy, điều này sẽ đảm bảo máy có thể dừng hoạt động ngay lập tức nếu xảy ra bất kỳ sự cố nào.
5. Tất cả hệ thống điều khiển của chúng tôi đều đạt chứng nhận CE cho thị trường châu Âu.
✧ Tiến độ sản xuất
WELDSUCCESS là nhà sản xuất, chúng tôi sản xuất bộ định vị mối hàn từ các công đoạn cắt, hàn, gia công cơ khí, khoan lỗ, lắp ráp, sơn và kiểm tra cuối cùng của tấm thép nguyên bản.
Bằng cách này, chúng tôi sẽ kiểm soát toàn bộ quy trình sản xuất theo hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001:2015, đảm bảo khách hàng nhận được sản phẩm chất lượng cao.
✧ Các dự án trước đây



