Máy định vị hàn nghiêng 0-90 độ thủ công VPE-0.3
✧ Giới thiệu
✧ Thông số kỹ thuật chính
| Người mẫu | VPE-0.3 |
| Khả năng quay | Tối đa 300kg |
| Đường kính bàn | 600 mm |
| Động cơ quay | 0,37 kW |
| Tốc độ quay | 0,3-3 vòng/phút |
| Động cơ nghiêng | Thủ công |
| Tốc độ nghiêng | Thủ công |
| Góc nghiêng | 0~90° |
| Khoảng cách lệch tâm tối đa | 50 mm |
| Khoảng cách trọng lực tối đa | 50 mm |
| Điện áp | 380V±10% 50Hz 3 pha |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển từ xa, cáp 8m |
| Tùy chọn | Mâm cặp hàn |
| Bàn nằm ngang | |
| Bộ định vị thủy lực 3 trục |
✧ Thương hiệu phụ tùng thay thế
Đối với thị trường quốc tế, Weldsuccess sử dụng tất cả các thương hiệu phụ tùng nổi tiếng để đảm bảo máy hàn quay có tuổi thọ sử dụng lâu dài. Ngay cả khi phụ tùng bị hỏng sau nhiều năm, người dùng cuối cũng có thể dễ dàng thay thế chúng tại thị trường địa phương.
1. Bộ chuyển đổi tần số là của thương hiệu Damfoss.
2. Động cơ là của hãng Invertek hoặc ABB.
3. Các linh kiện điện là thương hiệu Schneider.
✧ Hệ thống điều khiển
1. Hộp điều khiển cầm tay với màn hình hiển thị tốc độ quay, các chức năng quay tiến, quay lùi, nâng lên, hạ xuống, đèn báo nguồn và dừng khẩn cấp.
2. Tủ điện chính với công tắc nguồn, đèn báo nguồn, chức năng báo động, chức năng đặt lại và chức năng dừng khẩn cấp.
3. Bàn đạp chân để điều khiển hướng quay.
✧ Tiến độ sản xuất
WELDSUCCESS là nhà sản xuất, chúng tôi sản xuất bộ định vị mối hàn từ các công đoạn cắt, hàn, gia công cơ khí, khoan lỗ, lắp ráp, sơn và kiểm tra cuối cùng của tấm thép nguyên bản.
Bằng cách này, chúng tôi sẽ kiểm soát toàn bộ quy trình sản xuất theo hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001:2015, đảm bảo khách hàng nhận được sản phẩm chất lượng cao.
✧ Tại sao nên chọn chúng tôi
Từ năm 2006, chúng tôi đã đạt chứng nhận hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001:2015, kiểm soát chất lượng từ nguyên liệu thép tấm ban đầu. Khi đội ngũ bán hàng chuyển đơn đặt hàng cho đội ngũ sản xuất, chúng tôi đồng thời yêu cầu kiểm tra chất lượng từ thép tấm ban đầu đến sản phẩm cuối cùng. Điều này đảm bảo sản phẩm của chúng tôi đáp ứng yêu cầu của khách hàng.
Đồng thời, tất cả các sản phẩm của chúng tôi đều đã được chứng nhận CE từ năm 2012, vì vậy chúng tôi có thể xuất khẩu sang thị trường châu Âu một cách tự do.
✧ Các dự án trước đây




