Máy định vị mối hàn 3 tấn với mâm cặp 1000mm
✧ Giới thiệu
1. Máy định vị mối hàn tiêu chuẩn thông thường, tải trọng 3 tấn, đường kính bàn 1400mm.
2. Đường kính bàn và chiều cao tâm bàn có thể được tùy chỉnh.
3. Đội ngũ kỹ thuật của chúng tôi cũng có thể thiết kế kích thước, vị trí và hình dạng của bàn định vị chữ T theo thông tin của phôi, giúp người dùng cuối dễ dàng lắp đặt phôi lên thiết bị định vị hàn của chúng tôi.
4. Một hộp điều khiển từ xa cầm tay và một bàn đạp điều khiển chân sẽ được gửi kèm theo máy.
5. Weldsuccess Ltd. cung cấp các loại thiết bị định vị chiều cao cố định, bàn xoay ngang, thiết bị định vị điều chỉnh chiều cao 3 trục bằng tay hoặc thủy lực.
✧ Thông số kỹ thuật chính
| Người mẫu | VPE-3 |
| Khả năng quay | Trọng lượng tối đa: 3000kg |
| Đường kính bàn | 1400 mm |
| Động cơ quay | 1,5 kW |
| Tốc độ quay | 0,05-0,5 vòng/phút |
| Động cơ nghiêng | 2,2 kW |
| Tốc độ nghiêng | 0,23 vòng/phút |
| Góc nghiêng | 0~90°/ 0~120° độ |
| Khoảng cách lệch tâm tối đa | 200 mm |
| Khoảng cách trọng lực tối đa | 150 mm |
| Điện áp | 380V±10% 50Hz 3 pha |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển từ xa, cáp 8m |
| Tùy chọn | Mâm cặp hàn |
| Bàn nằm ngang | |
| Bộ định vị thủy lực 3 trục |
✧ Thương hiệu phụ tùng thay thế
Tất cả các phụ tùng thay thế của chúng tôi đều đến từ các công ty nổi tiếng quốc tế, đảm bảo người dùng cuối có thể dễ dàng thay thế phụ tùng tại thị trường địa phương.
1. Bộ chuyển đổi tần số là của thương hiệu Danfoss.
2. Động cơ là của hãng Invertek hoặc ABB.
3. Các linh kiện điện là thương hiệu Schneider.
✧ Hệ thống điều khiển
1. Hộp điều khiển cầm tay với màn hình hiển thị tốc độ quay, các chức năng quay tiến, quay lùi, nâng lên, hạ xuống, đèn báo nguồn và dừng khẩn cấp.
2. Tủ điện chính với công tắc nguồn, đèn báo nguồn, chức năng báo động, chức năng đặt lại và chức năng dừng khẩn cấp.
3. Bàn đạp chân để điều khiển hướng quay.
✧ Tiến độ sản xuất
Từ năm 2006, dựa trên hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001:2015, chúng tôi kiểm soát chất lượng thiết bị từ nguyên liệu thép tấm ban đầu, mỗi công đoạn sản xuất đều được kiểm soát bởi thanh tra viên. Điều này cũng giúp chúng tôi thu hút được ngày càng nhiều khách hàng từ thị trường quốc tế.
Đến nay, tất cả các sản phẩm của chúng tôi đều đã được chứng nhận CE cho thị trường châu Âu. Hy vọng sản phẩm của chúng tôi sẽ hỗ trợ đắc lực cho các dự án sản xuất của bạn.
✧ Các dự án trước đây



