Máy định vị mối hàn 2 tấn, 2 trục
✧ Giới thiệu
Bộ định vị mối hàn với mâm cặp 3 chấu của chúng tôi sẽ rất hữu ích cho việc hàn ống và mặt bích.
2. Góc nghiêng thông thường của bộ định vị hàn có tải trọng 2 tấn là 0-90 độ, và theo yêu cầu của khách hàng, nó cũng có thể là 0-135 độ.
3. Với bàn làm việc đường kính 1300mm, tốc độ quay sẽ là 0,12-1,2 vòng/phút, tốc độ quay được hiển thị trên màn hình kỹ thuật số và cũng có thể điều chỉnh trên hộp điều khiển cầm tay từ xa theo yêu cầu hàn.
4. Một công tắc bàn đạp chân được cung cấp kèm theo để điều khiển hướng quay khi hàn thủ công.
✧ Thông số kỹ thuật chính
| Người mẫu | VPE-2 |
| Khả năng quay | Trọng lượng tối đa: 2000kg |
| Đường kính bàn | 1200 mm |
| Động cơ quay | 1,1 kW |
| Tốc độ quay | 0,05-0,5 vòng/phút |
| Động cơ nghiêng | 1,5 kW |
| Tốc độ nghiêng | 0,67 vòng/phút |
| Góc nghiêng | 0~90°/ 0~120° độ |
| Khoảng cách lệch tâm tối đa | 150 mm |
| Khoảng cách trọng lực tối đa | 100 mm |
| Điện áp | 380V±10% 50Hz 3 pha |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển từ xa, cáp 8m |
| Tùy chọn | Mâm cặp hàn |
| Bàn nằm ngang | |
| Bộ định vị thủy lực 3 trục |
✧ Thương hiệu phụ tùng thay thế
1. Để điều khiển tốc độ quay, bộ biến tần là thương hiệu Danfoss.
2. Động cơ xoay và nghiêng được sản xuất bởi Invertek và đã đạt chứng nhận CE đầy đủ.
3. Các linh kiện điện điều khiển được cung cấp bởi Schneider.
4. Tất cả các phụ tùng thay thế đều dễ dàng tìm mua tại thị trường địa phương đối với người dùng cuối.
✧ Hệ thống điều khiển
1. Hộp điều khiển cầm tay với màn hình hiển thị tốc độ quay, các chức năng quay tiến, quay lùi, nâng lên, hạ xuống, đèn báo nguồn và dừng khẩn cấp.
2. Tủ điện chính với công tắc nguồn, đèn báo nguồn, chức năng báo động, chức năng đặt lại và chức năng dừng khẩn cấp.
3. Bàn đạp chân để điều khiển hướng quay.
✧ Tiến độ sản xuất
WELDSUCCESS là nhà sản xuất, chúng tôi sản xuất bộ định vị mối hàn từ các công đoạn cắt, hàn, gia công cơ khí, khoan lỗ, lắp ráp, sơn và kiểm tra cuối cùng của tấm thép nguyên bản.
Bằng cách này, chúng tôi sẽ kiểm soát toàn bộ quy trình sản xuất theo hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001:2015, đảm bảo khách hàng nhận được sản phẩm chất lượng cao.
✧ Các dự án trước đây




