Bộ định vị mối hàn 100kg và 1000kg
✧ Giới thiệu
Máy định vị hàn 100kg là thiết bị được sử dụng trong các hoạt động hàn để định vị và xoay các chi tiết gia công có trọng lượng lên đến 100 kg.
Máy định vị hàn 1000kg là thiết bị được sử dụng trong các hoạt động hàn để định vị và xoay các chi tiết gia công có trọng lượng lên đến 1 tấn (1.000 kg).
Việc sử dụng thiết bị định vị mối hàn có khả năng này giúp cải thiện hiệu quả và độ chính xác của các thao tác hàn. Nó cung cấp một nền tảng ổn định để định vị phôi, cho phép thợ hàn làm việc từ nhiều góc độ và đạt được chất lượng mối hàn nhất quán.
✧ Thông số kỹ thuật chính
| Người mẫu | VPE-1 |
| Khả năng quay | Tối đa 1000kg |
| Đường kính bàn | 1000 mm |
| Động cơ quay | 0,75 kW |
| Tốc độ quay | 0,05-0,5 vòng/phút |
| Động cơ nghiêng | 1,1 kW |
| Tốc độ nghiêng | 0,67 vòng/phút |
| Góc nghiêng | 0~90°/ 0~120° độ |
| Khoảng cách lệch tâm tối đa | 150 mm |
| Khoảng cách trọng lực tối đa | 100 mm |
| Điện áp | 380V±10% 50Hz 3 pha |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển từ xa, cáp 8m |
| Tùy chọn | Mâm cặp hàn |
| Bàn nằm ngang | |
| Bộ định vị thủy lực 3 trục |
✧ Thương hiệu phụ tùng thay thế
Đối với thị trường quốc tế, Weldsuccess sử dụng tất cả các thương hiệu phụ tùng nổi tiếng để đảm bảo máy hàn quay có tuổi thọ sử dụng lâu dài. Ngay cả khi phụ tùng bị hỏng sau nhiều năm, người dùng cuối cũng có thể dễ dàng thay thế chúng tại thị trường địa phương.
1. Bộ chuyển đổi tần số là của thương hiệu Damfoss.
2. Động cơ là của hãng Invertek hoặc ABB.
3. Các linh kiện điện là thương hiệu Schneider.
✧ Hệ thống điều khiển
1. Hộp điều khiển cầm tay với màn hình hiển thị tốc độ quay, các chức năng quay tiến, quay lùi, nâng lên, hạ xuống, đèn báo nguồn và dừng khẩn cấp.
2. Tủ điện chính với công tắc nguồn, đèn báo nguồn, chức năng báo động, chức năng đặt lại và chức năng dừng khẩn cấp.
3. Bàn đạp chân để điều khiển hướng quay.
✧ Tiến độ sản xuất
WELDSUCCESS là nhà sản xuất, chúng tôi sản xuất bộ định vị mối hàn từ các công đoạn cắt, hàn, gia công cơ khí, khoan lỗ, lắp ráp, sơn và kiểm tra cuối cùng của tấm thép nguyên bản.
Bằng cách này, chúng tôi sẽ kiểm soát toàn bộ quy trình sản xuất theo hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001:2015, đảm bảo khách hàng nhận được sản phẩm chất lượng cao.
✧ Các dự án trước đây





