Máy định vị hàn thủy lực ống tải trọng lớn với đường kính bàn 1000mm
✧ Giới thiệu
1. Máy này dùng để hàn dễ dàng, có thể gia công cùng máy hàn, thao tác hàn.
2. Bộ định vị có thể nghiêng từ 0 đến 120°, xoay 360° bằng biến tần (VFD).
3. Điện áp tiêu chuẩn là 380V-3 pha-50Hz, nhưng chúng tôi có thể sản xuất loại 110-575V theo yêu cầu của quý khách.
4. Nó giúp đặt phôi vào vị trí hoàn hảo để hàn.
5. Việc này chứng minh chất lượng mối hàn, giảm thiểu nhân công hàn và nâng cao năng suất.
6. Bộ định vị nghiêng bánh răng điện với góc nghiêng từ 0-90°
7. Hộp điều khiển từ xa cầm tay và bàn đạp điều khiển.
8. Tốc độ quay của bàn có thể điều chỉnh vô cấp
9. Hàng mới 100% từ nhà sản xuất gốc.
✧ Thông số kỹ thuật chính
| Người mẫu | AHVPE-20 |
| Khả năng quay | Trọng lượng tối đa: 2000kg |
| Đường kính bàn | 1000 mm |
| Đường nâng | Xi lanh thủy lực |
| Xi lanh nâng | Một xi lanh |
| Nâng tâm hành trình | 600~1470 mm |
| Cách xoay | Động cơ 1,5 KW |
| Độ nghiêng | Xi lanh thủy lực |
| Xi lanh nghiêng | Một xi lanh |
| Góc nghiêng | 0~90° |
| Cách điều khiển | Điều khiển từ xa bằng tay |
| Công tắc chân | Đúng |
| Điện áp | 380V±10% 50Hz 3 pha |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển từ xa, cáp 8m |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Bảo hành | Một năm |
| Tùy chọn | Mâm cặp hàn |
| Bàn nằm ngang | |
| Bộ định vị thủy lực 3 trục |
✧ Thương hiệu phụ tùng thay thế
Đối với thị trường quốc tế, Weldsuccess sử dụng tất cả các thương hiệu phụ tùng nổi tiếng để đảm bảo máy hàn quay có tuổi thọ sử dụng lâu dài. Ngay cả khi phụ tùng bị hỏng sau nhiều năm, người dùng cuối cũng có thể dễ dàng thay thế chúng tại thị trường địa phương.
1. Bộ chuyển đổi tần số là của thương hiệu Damfoss.
2. Động cơ là của hãng Invertek hoặc ABB.
3. Các linh kiện điện là thương hiệu Schneider.
✧ Hệ thống điều khiển
1. Thông thường, máy định vị mối hàn có hộp điều khiển bằng tay và công tắc chân.
2. Với hộp điều khiển cầm tay, người lao động có thể điều khiển các chức năng Quay tiến, Quay lùi, Dừng khẩn cấp, đồng thời có màn hình hiển thị tốc độ quay và đèn báo nguồn.
3. Toàn bộ tủ điện định vị hàn do chính công ty Weldsuccess Ltd sản xuất. Các linh kiện điện chính đều của Schneider.
4. Đôi khi chúng tôi chế tạo bộ định vị mối hàn với hệ thống điều khiển PLC và hộp số RV, có thể hoạt động cùng với robot.
✧ Tiến độ sản xuất
WELDSUCCESS là nhà sản xuất, chúng tôi sản xuất các thiết bị quay hàn từ các công đoạn cắt, hàn, gia công cơ khí, khoan lỗ, lắp ráp, sơn và kiểm tra cuối cùng của tấm thép nguyên bản.
Bằng cách này, chúng tôi sẽ kiểm soát toàn bộ quy trình sản xuất theo hệ thống quản lý chất lượng ISO 9001:2015, đảm bảo khách hàng nhận được sản phẩm chất lượng cao.
✧ Các dự án trước đây











