Bộ xoay hàn thủy lực 20 T dùng cho tháp gió
✧ Giới thiệu
1. Bộ quay hàn thủy lực điều chỉnh bằng xi lanh dầu để hàn nhiều ống đơn lại với nhau.
2. Lắp đặt bộ xoay hàn với hệ thống nâng hạ bằng điều khiển cầm tay không dây trong quá trình hàn đối đầu.
3. Có sẵn các loại máy hàn xoay điều chỉnh ngang để lắp ráp, cũng thích hợp cho hàn giáp mối.
4. Lắp đặt bộ quay hàn với hệ thống nâng thủy lực nhưng chỉ có chức năng quay con lăn dẫn hướng.
5. Sử dụng kết hợp với bộ quay hàn tự căn chỉnh hoặc các bộ quay hàn thông thường.
6. Bộ xoay hàn thủy lực với hệ thống nâng hạ, lắp ráp bộ xoay hàn với điều khiển cầm tay không dây.
✧ Thông số kỹ thuật chính
| Người mẫu | Con lăn hàn FT-20T |
| Khả năng chịu tải | Tối đa 10 tấn*2 |
| Điều chỉnh theo cách | Điều chỉnh bu lông |
| Điều chỉnh thủy lực | Lên/Xuống |
| Đường kính mạch máu | 500~3500mm |
| Công suất động cơ | 2*1.1kw |
| Đường đi | Di chuyển bằng tay với khóa |
| bánh xe lăn | PU |
| Kích thước con lăn | Ø400*200mm |
| Điện áp | 380V±10% 50Hz 3 pha |
| Hệ thống điều khiển | hộp cầm tay không dây |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Bảo hành | Một năm |
| Chứng nhận | CE |
✧ Tính năng
1. Cả hai phần đều có khả năng điều chỉnh đa chiều tự do.
2. Công việc điều chỉnh linh hoạt hơn và có thể đáp ứng tốt hơn các trạng thái đường hàn khác nhau.
3. Bánh xe chữ V thủy lực giúp tháp di chuyển theo trục.
4. Điều này có thể cải thiện đáng kể hiệu quả làm việc trong sản xuất ống có thành mỏng và đường kính lớn.
5. Bộ xoay lắp ráp thủy lực bao gồm một bộ xoay dịch chuyển điều chỉnh 3D, một trạm làm việc thủy lực với khả năng điều khiển hiệu quả.
6. Đế xoay được làm bằng tấm thép hàn, có độ bền cao hơn để đảm bảo không bị cong vênh theo thời gian.
7. Việc gia công và khoan đế quay là một quy trình tích hợp nhằm đảm bảo sự quay chính xác của con lăn.
✧ Thương hiệu phụ tùng thay thế
1. Biến tần (VFD) là sản phẩm của thương hiệu Danfoss / Schneider.
2. Động cơ quay và động cơ nghiêng là thương hiệu Invertek / ABB.
3. Các linh kiện điện là thương hiệu Schneider.
Tất cả các phụ tùng thay thế đều dễ dàng tìm mua tại thị trường địa phương của người dùng cuối.
✧ Hệ thống điều khiển
1. Hộp điều khiển từ xa cầm tay với màn hình hiển thị tốc độ quay, quay tiến, quay lùi, nâng lên, hạ xuống, đèn báo nguồn và chức năng dừng khẩn cấp.
2. Tủ điện chính với công tắc nguồn, đèn báo nguồn, chức năng báo động, chức năng đặt lại và chức năng dừng khẩn cấp.
3. Bàn đạp chân để điều khiển hướng quay.
4. Chúng tôi cũng bổ sung thêm một nút dừng khẩn cấp ở bên hông máy, điều này sẽ đảm bảo máy có thể dừng hoạt động ngay lập tức nếu xảy ra bất kỳ sự cố nào.
5. Tất cả hệ thống điều khiển của chúng tôi đều đạt chứng nhận CE cho thị trường châu Âu.
✧ Các dự án trước đây









