Máy hàn cán CR-600T thông thường dùng để hàn nối ống, có điều chỉnh bằng bu lông.
✧ Giới thiệu
1. Bộ sản phẩm máy quay hàn ống của chúng tôi bao gồm một con lăn dẫn động và một con lăn dẫn hướng, được bán cùng nhau như một bộ.
2. Tốc độ quay của trục lăn điều chỉnh bể chứa được hiển thị bằng số.
3. Linh kiện điện tử cao cấp từ Schneider đảm bảo tuổi thọ sử dụng lâu dài.
4. Có sẵn các tùy chọn điều khiển từ xa bằng tay, điều khiển bằng sóng radio và điều khiển bằng bàn đạp chân.
5. Sản phẩm hoàn toàn mới 100% từ nhà sản xuất gốc.
6. Nếu chiều dài ống đơn của bạn dài hơn 8 mét, chúng tôi khuyên bạn nên chọn một con lăn dẫn động và hai con lăn đỡ để hỗ trợ.
✧ Thông số kỹ thuật chính
| Người mẫu | Con lăn hàn CR-600 |
| Khả năng quay | Tối đa 600 tấn |
| Khả năng chịu tải - Truyền động | Tối đa 300 tấn |
| Khả năng chịu tải - Con lăn | Tối đa 300 tấn |
| Kích thước mạch máu | 1200~8500mm |
| Điều chỉnh theo cách | Điều chỉnh bu lông |
| Công suất quay của động cơ | 2*9 KW |
| Tốc độ quay | 100-1000mm/phút |
| Điều khiển tốc độ | Bộ điều khiển tần số biến đổi |
| bánh xe lăn | Vật liệu thép |
| Kích thước con lăn | Ø800*400mm |
| Điện áp | 380V±10% 50Hz 3 pha |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển từ xa, cáp dài 15m |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Bảo hành | Một năm |
| Chứng nhận | CE |
✧ Tính năng
1. Sản phẩm con lăn hàn ống có các dòng sản phẩm khác nhau, ví dụ như loại tự căn chỉnh, loại điều chỉnh được, loại gắn trên xe, loại nghiêng và loại chống trôi.
2. Dòng máy hàn ống kiểu con lăn thông thường này có thể thích ứng với nhiều đường kính phôi khác nhau bằng cách điều chỉnh khoảng cách tâm giữa các con lăn thông qua các lỗ vít hoặc vít me.
3. Tùy thuộc vào ứng dụng khác nhau, bề mặt con lăn có ba loại: PU/CAO SU/THÉP.
4. Các con lăn hàn ống chủ yếu được sử dụng để hàn ống, đánh bóng con lăn bồn chứa, sơn con lăn quay và lắp ráp vỏ con lăn hình trụ cho các con lăn quay bồn chứa.
5. Máy cán xoay hàn ống có thể điều khiển chung với các thiết bị khác.
✧ Thương hiệu phụ tùng thay thế
1. Biến tần (VFD) là sản phẩm của thương hiệu Danfoss / Schneider.
2. Động cơ quay và động cơ nghiêng là thương hiệu Invertek / ABB.
3. Các linh kiện điện là thương hiệu Schneider.
Tất cả các phụ tùng thay thế đều dễ dàng tìm mua tại thị trường địa phương của người dùng cuối.
✧ Hệ thống điều khiển
1. Hộp điều khiển từ xa cầm tay với màn hình hiển thị tốc độ quay, quay tiến, quay lùi, nâng lên, hạ xuống, đèn báo nguồn và chức năng dừng khẩn cấp.
2. Tủ điện chính với công tắc nguồn, đèn báo nguồn, chức năng báo động, chức năng đặt lại và chức năng dừng khẩn cấp.
3. Bàn đạp chân để điều khiển hướng quay.
4. Chúng tôi cũng bổ sung thêm một nút dừng khẩn cấp ở bên hông máy, điều này sẽ đảm bảo máy có thể dừng hoạt động ngay lập tức nếu xảy ra bất kỳ sự cố nào.
5. Tất cả hệ thống điều khiển của chúng tôi đều đạt chứng nhận CE cho thị trường châu Âu.
✧ Các dự án trước đây










